Gặp gỡ các trường trung học nội trú hàng đầu Hoa Kỳ tại Hà Nội - Ngày 11/11/2016

Gặp gỡ các trường trung học nội trú hàng đầu Hoa Kỳ tại Hà Nội - Ngày 11/11/2016

19-10-2016 | 1800 lượt xem
18 trường trung học nội trú (lớp 9 - 12) đến từ các bang California, Virginia, Maine, New Jersey, Missouri, Connecticut, Idaho, Utah,...
 
Thời gian:  4:30pm-7:30pm chiều ngày 11/11/2016 (Thứ sáu)
 
Địa điểm: Khách sạn  Hilton Hanoi Opera, số 1 Lê Thánh Tông, Hoàn Kiếm
 
* Quý phụ huynh/ các em học sinh muốn gặp trực tiếp trường để nộp hồ sơ xin học bổng, vui lòng đặt lịch hẹn với CRISOP qua info@crisop.edu.vn hoặc 0989.286.959. 
 
Danh sách các trườn tham dự:
  1. Avon Old Farms US - Connecticut - avonoldfarms.com
  2. Besant Hill School US - California - besanthill.org
  3. Chaminade College Preparatory School US - Missouri - chaminade.org
  4. Chatham Hall US - Virginia - chathamhall.org
  5. Foxcroft Academy US - Maine - foxcroftacademy.org
  6. Montverde Academy US - Florida - montverde.org
  7. Mt. Blue Campus US - Maine - mbc.mtbluersd.org
  8. North Cedar Academy US - Wisconsin - northcedar.net
  9. Riverstone International School US - Idaho - riverstoneschool.org
  10. Rutgers Preparatory School US - New Jersey - rutgersprep.org
  11. St. George's School Canada - stgeorges.bc.ca
  12. St. John's Preparatory School US - Minnesota - sjprep.net
  13. St. Margaret's School US - Virginia - sms.org
  14. Stuart Hall School US - Virginia - stuarthallschool.org
  15. Thornton Academy US - Maine - thorntonacademy.org
  16. Villanova Preparatory School US - California - villanovaprep.org
  17. Wasatch Academy US - Utah - wasatchacademy.org
  18. Woodstock School India - woodstockschool.in
Trân trọng.